NUM skráningu lýkur í dag.

Síðasti dagur til að skrá keppendur og fylgdarfólk á Norðurlandameistaramót Ungmenna er í dag.

NUM Norðurlandameistaramót Ungmenna Aalborg Danmörk 2019

Hér fyrir neðan er hægt að finna upplýsingar um skráningar sem borist hafa.

Nói barkarson Trissubogi (compound) Karla (men) U18 (Cadet) ÞÁTTTÖKUGJÖLD GREIDD
Guðbjörg Reynisdóttir Berbogi (barebow) Kvenna (women) U21 (Junior) ÞÁTTTÖKUGJÖLD GREIDD
Ólína Stefánsdóttir Trissubogi (compound) Kvenna (women) U16 (Nordic Cadet bara á NUM) ÞÁTTTÖKUGJÖLD GREIDD
Ásgeir Ingi unnsteinsson Sveigbogi (recurve) Karla (men) U21 (Junior) ÞÁTTTÖKUGJÖLD GREIDD
Kelea Quinn Team Manager Kvenna (women) Opinn flokkur (Senior) ÞÁTTTÖKUGJÖLD GREIDD
Kristján G. Sigurðsson Þjálfari (coach) Karla (men) Opinn flokkur (Senior) ÞÁTTTÖKUGJÖLD GREIDD
Ingibjörg Halldórsdóttir Önnur Fylgdarmanneskja (t.d foreldri, sjúkraþjálfari, ofl) Kvenna (women) U21 (Junior) ÞÁTTTÖKUGJÖLD GREIDD
Lilja Dís Kristjánsdóttir Sveigbogi (recurve) Kvenna (women) U18 (Cadet) ÞÁTTTÖKUGJÖLD GREIDD
Anna Jóna Guðmundsdóttir Önnur Fylgdarmanneskja (t.d foreldri, sjúkraþjálfari, ofl) Kvenna (women) U21 (Junior) ÞÁTTTÖKUGJÖLD GREIDD
Rakel Arnþórsdóttir Sveigbogi (recurve) Kvenna (women) U21 (Junior) ÞÁTTTÖKUGJÖLD GREIDD
Georg Rúnar Elfarsson Sveigbogi (recurve) Karla (men) U21 (Junior) ÞÁTTTÖKUGJÖLD GREIDD
Ólína Stefánsdóttir Trissubogi (compound) Kvenna (women) U16 (Nordic Cadet bara á NUM) ÞÁTTTÖKUGJÖLD GREIDD
Sveinn Máni Sigurðsson Trissubogi (compound) Karla (men) U16 (Nordic Cadet bara á NUM) ÞÁTTTÖKUGJÖLD GREIDD
Björn Sigmundsson Sveigbogi (recurve) Karla (men) U21 (Junior) ÞÁTTTÖKUGJÖLD GREIDD
Pétur Már Foreldrar: Ríkey Pétursdóttir og Birgir Másson Karla (men) U16 (Nordic Cadet bara á NUM) ÞÁTTTÖKUGJÖLD GREIDD
Pétur Már M Birgisson Sveigbogi (recurve) Karla (men) U16 (Nordic Cadet bara á NUM) ÞÁTTTÖKUGJÖLD GREIDD
Erla Marý Sigurpálsdóttir Þjálfari (coach) Kvenna (women) Annað ÞÁTTTÖKUGJÖLD GREIDD
Anna María Alfreðsdóttir Trissubogi (compound) Kvenna (women) U18 (Cadet) ÞÁTTTÖKUGJÖLD GREIDD
Alfreð Birgisson Þjálfari (coach) Karla (men) Opinn flokkur (Senior) ÞÁTTTÖKUGJÖLD GREIDD
Marín Aníta Hilmarsdóttir Sveigbogi (recurve) Kvenna (women) U16 (Nordic Cadet bara á NUM) ÞÁTTTÖKUGJÖLD GREIDD
Tinna Rut Andrèsdòttir Sveigbogi (recurve) Kvenna (women) U21 (Junior) ÞÁTTTÖKUGJÖLD GREIDD
Aron Örn Olason Lotsberg Sveigbogi (recurve) Karla (men) U21 (Junior) ÞÁTTTÖKUGJÖLD GREIDD
Baldur Ingimar Guðmundsson Sveigbogi (recurve) Karla (men) U16 (Nordic Cadet bara á NUM) ÞÁTTTÖKUGJÖLD GREIDD
Guðmundur Guðmundsson Önnur Fylgdarmanneskja (t.d foreldri, sjúkraþjálfari, ofl) Karla (men) Annað ÞÁTTTÖKUGJÖLD GREIDD
Eowyn Marie Mamalias Trissubogi (compound) Kvenna (women) U16 (Nordic Cadet bara á NUM) ÞÁTTTÖKUGJÖLD GREIDD
Katrín Birna Hrafnsdóttir Trissubogi (compound) Kvenna (women) U16 (Nordic Cadet bara á NUM) ÞÁTTTÖKUGJÖLD GREIDD
Agata Vigdís Kristjánsdóttir Trissubogi (compound) Kvenna (women) U16 (Nordic Cadet bara á NUM) ÓGREITT

 

 

 

 

 

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*


Ert þú manneskja? * Time limit is exhausted. Please reload CAPTCHA.

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.