Virtual Archery League skráning hafin, skráningar frestur rennur út í lok okt

Map Unavailable

Date/Time
Date(s) - 01/10/2017 - 31/10/2017
All Day

Categories


Virtual Archery League, er online mót sem hver sem er má skrá sig á. Frábær leið til að halda sér uppteknum yfir veturinn þar sem öll skor sem maður tekur eru keppni 🙂

http://www.virtualarchery.org.uk/

Keppt er á 20 yards eða 18,3 metrum á 60cm skotskífu og skotið 60 örvum, það má taka eins mörg skor og maður vill maður skilar bara inn besta skorinu sínu fyrir mánuðinn. Maður skilar svo besta skorinu sínu í hverjum mánuði frá Oktober til Mars á vefsíðuni þeirra eða á e-mailin hjá þeim sem sjá um skor skráningu og í lokin fá hæstu 3 mennirnir í hverri deild medalíu senda í pósti.

Það er keppt í mörgum deildum, það eru aðeins 10 manns í hverri deild og svo er hægt að keppa í mörgum bogaflokkum.
Það er skipt niður í deildirnar eftir skor getu og allur aldur og öll kyn keppa saman í sama flokki.

Það eru margir Íslendingar sem hafa keppt í Virtual archery league, en að vísu engir á árinu sem er hér fyrir neðan til sýnis.

Hér fyrir neðan má sjá dæmi um skorin frá seasoninu 2015-2016

1
RANKING 2015/16 COMPOUND Oct Nov Dec Jan Feb Mar FINAL Month Agg
2
Division score points score points R/T score points R/T score points R/T score points TOTAL Wins Score
3
DIVISION 1
4
1 Mikit Sanghrajka Bowmen of Harrow 585 581 8 584 9 17 587 10 27 591 10 37 586 9 46
5
2 David Alcock Bebington Archers 570 578 7 580 7 14 583 9 23 586 9 32 585 8 40
6
3 Mike Parvess Spelthorne Archers 573 575 5 580 7 12 579 8 20 585 8 28 589 10 38
7
4 Richard Mill Hingham Bowmen 572 586 10 586 10 20 573 3 23 578 7 30 583 7 37
8
5 Sebastian Ashburn Wakatane AC 569 585 9 580 7 16 576 7 23 569 5 28 572 5 33
9
6 Will Halliday Gisborne AC 570 574 3 581 8 11 564 6 17 569 4 21 DNS 1 22
10
7 Andy Devanney Aire Valley Archers 568 577 6 577 4 10 576 5 15 578 6 21 NSR 0 21
11
8 Tony Thompson Spelthorne Archers 569 575 4 DNS 1 5 575 4 9 567 3 12 581 6 18
12
13
DIVISION 2
14
1 Doug Hobbs Spelthorne Archers 571 570 10 573 10 20 573 9 29 579 10 39 575 9 48
15
2 Karen Barnes Jersey Archery Society 562 561 4 567 9 13 577 10 23 578 9 32 579 10 42
16
3 Mike Ashburn Wakatane AC 560 567 9 561 6 15 557 6 21 562 6 27 565 7 34
17
4 Heath Perrett Jersey Archery Society 560 561 3 566 8 11 567 8 19 569 8 27 558 6 33
18
5 Dan D’Orleans Jersey Archery Society 569 562 5 562 7 12 562 7 19 563 7 26 557 5 31
19
6 Colin Marshall Gisborne AC 555 564 7 558 5 12 556 5 17 554 5 22 568 8 30
20
D Anthony Riley Archers of Jersey 550 566 8 NSR 0 8 NSR 0 8 DQ DQ DQ DQ DQ DQ
21
D Cliff Graves Archers of Jersey 560 562 6 NSR 0 6 NSR 0 6 DQ DQ DQ DQ DQ DQ
22
23
DIVISION 3
24
1 Tipapoprn Walker Atkins Archers 555 562 10 564 10 20 561 8 28 564 8 36 560 7 43
25
2 Anne Beer Audco Archers 546 558 4 562 9 13 564 9 22 565 9 31 574 10 41
26
3 Angela Perrett Jersey Archery Society 556 560 8 560 8 16 564 10 26 557 6 32 562 8 40
27
4 Stephen Short Anchor Bowmen 552 560 9 559 6 15 560 7 22 567 10 32 557 5 37
28
5 Lee Padmore Bebington Archers 558 554 3 554 5 8 559 5 13 562 7 20 567 9 29
29
6 Helen Darby-Smythe Pathfinder Bowmen 552 558 5 543 4 9 560 7 16 556 5 21 558 6 27
30
7 Bryan Sweetman Spelthorne Archers 568 559 7 559 7 14 550 4 18 546 4 22 548 4 26
31
D Trish Horman Archers of Jersey 541 559 6 NSR 0 6 NSR 0 6 DQ DQ DQ DQ DQ DQ
32
33
DIVISION 4
34
1 Ernest Osborn Huntsville AC 560 551 8 556 8 16 570 10 26 566 10 36 568 9 45
35
2 Norman McDowell Wirral Archers NSR 554 10 559 10 20 557 7 27 559 9 36 554 7 43
36
3 Paula McDowell Wirral Archers NSR 554 10 556 8 18 563 9 27 552 8 35 553 6 41
37
4 Drew Bloor Bebington Archers 549 551 7 558 9 16 535 4 20 536 5 25 574 10 35
38
5 Roy Goddard South Oxon AC 540 546 5 551 5 10 550 6 16 550 7 23 552 5 28
39
6 David Hall Fakenham Bowmen NSR 546 4 556 6 10 557 8 18 NSR 0 18 556 8 26
40
7 Mike Wakefield Bebington Archers 549 545 3 539 4 7 546 5 12 544 6 18 543 4 22
41
R John Fell Bronte Archers 566 547 6 DNS 1 7 RTD 0 7 RTD RTD RTD RTD RTD RTD
42
43
DIVISION 5
44
1 Michael Clark Wyre Forest CoA 542 538 6 552 10 16 558 10 26 553 9 35 559 10 45 2
45
2 Lorraine Alcock Hingham Bowmen 536 538 8 543 9 17 540 9 26 557 10 36 554 9 45 1
46
3 Nathan Allsop Preston Grasshoppers 526 538 7 526 7 14 537 7 21 532 8 29 543 8 37
47
4 Clive Singer Spelthorne Archers 524 537 5 537 8 13 537 8 21 521 7 28 529 6 34
48
5 Wayne Hover Preston Grasshoppers 528 515 4 496 5 9 514 6 15 520 6 21 538 7 28
49
D Gary Scales Anchor Bowmen 533 538 9 522 6 15 DNS 1 16 DNS 1 17 DQ DQ DQ
50
D Theresa Graves Archers of Jersey 548 542 10 NSR 0 10 NSR 0 10 DQ DQ DQ DQ DQ DQ
51
52
DIVISION 6
53
1 Lesley Ray Anchor Bowmen 517 492 7 523 10 17 542 10 27 536 10 37 530 8 45
54
2 Eve Newton Phoenix Junior Bowmen 494 528 10 512 9 19 523 8 27 488 8 35 540 9 44
55
3 Karen McFirbhsigh Jersey Archery Society 497 505 9 DNS 1 10 528 9 19 512 9 28 562 10 38
56
4 Mary Kelly Archers of the West 399 403 5 328 8 13 349 6 19 446 7 26 499 7 33
57
5 Sue Gooch Anchor Bowmen 482 499 8 DNS 1 9 476 7 16 445 6 22 DNS 1 23
58
D Brian Iles Neath Archers 460 431 6 NSR 0 6 NSR 0 6 DQ DQ DQ DQ DQ DQ
59
D Paul Richardson Bowmen of Adel DNS NSR 0 DQ DQ DQ DQ DQ DQ DQ DQ DQ DQ DQ DQ
60

 

1
RECURVE Oct Nov Dec Jan Feb Mar FINAL Agg.Tot.
2
score points score points R/T score points R/T score points R/T score points TOTAL
3
1 1 Domonic Collis Spelthorne 576 579 10 584 10 20 580 10 30 573 7 37 581 9 46 3473
4
2 Nick Hunter Bowmen of Harrow 574 567 5 572 8 13 578 9 22 585 10 32 582 10 42 3458
5
3 John Macintosh Pattaya Archery Club 571 575 9 574 9 18 572 7 25 577 8 33 580 8 41 3449
6
4 Ken Williams Spelthorne 575 568 7 558 4 11 574 8 19 579 9 28 573 7 35 3427
7
5 Stephen Metcalf St Georges Archery Club 567 566 3 565 7 10 571 6 16 572 6 22 572 6 28 3413
8
6 Andrew Harrison Anchor Bowmen 561 566 4 565 6 10 569 5 15 566 5 20 563 5 25 3390
9
7 Sarah Russell Hertford CoA 564 568 6 541 3 9 556 4 13 555 3 16 561 4 20 3345
10
8 Eloise Fowler Anchor Bowmen 569 570 8 559 5 13 DNS 1 14 564 4 18 DNS Disqualified
11
12
2 1 Peter Beer Audco Archers 559 560 8 560 8 16 565 8 24 571 10 34 569 10 44 3384
13
2 Maria Mitchell Jersey Archery Society 554 559 6 564 10 16 566 9 25 568 9 34 567 9 43 3378
14
3 Sarah Gowans Hertford CoA 551 561 9 562 9 18 553 5 23 561 7 30 551 6 36 3339
15
4 Daniel Simmons Fakenham Bowmen 551 566 10 NSR 0 10 570 10 20 568 8 28 561 8 36 2816
16
5 Barrie Monk Anchor Bowmen 541 559 7 557 7 14 557 6 20 551 6 26 557 7 33 3322
17
6 Tim Peers Wirral Archers 559 554 5 556 6 11 NSR 0 11 550 5 16 NSR Disqualified
18
7 Daniel Finn Sure Forest CoA 557 NSR 0 554 5 5 562 7 12 NSR Disqualified
19
8 Mark Bowden Bowmen of Danesfield 563 531 4 NSR 0 4 DNS 1 Disqualified
20
21
3 1 Tadgh McFirbhisigh Jersey Archery Society 547 562 10 557 10 20 561 9 29 553 9 38 543 7 45 3323
22
2 Calum Stanaway Beacon Archers 554 554 7 550 8 15 547 6 21 554 10 31 558 9 40 3317
23
3 Michael Clark Wyre Forrest CoA 551 556 8 555 9 17 556 7 24 552 8 32 553 8 40 3323
24
4 Tamara Mitchell Jersey Archery Society 553 551 6 526 4 10 558 8 18 540 7 25 565 10 35 3293
25
5 Philip Le Claire Archers of Jersey 559 527 3 DNS 1 4 523 4 8 530 6 14 520 6 20 2659
26
6 Steve Hawes Bowmen of Harrow 533 558 9 531 5 14 568 10 24 NSR 0 24 NSR Disqualified
27
7 Andrew Moore Rushgreen Bowmen 558 547 6 535 6 12 NSR 0 12 NSR Disqualified
28
8 Jamie Hopley Bowmen of Gower 555 547 5 543 7 12 539 5 17 NSR Disqualified
29
30
4 1 John Eastaugh Bowmen of Danesfield 537 552 10 553 10 20 568 10 30 568 10 40 566 10 50 3344
31
2 Tony Booth Pathfinder Bowmen 542 547 7 552 9 16 532 4 20 546 8 28 564 9 37 3283
32
3 Denzil Searle Archers of the West 550 534 3 552 7 10 560 9 19 548 9 28 554 8 36 3298
33
4 Tibor Nagy Spelthorne 542 550 9 552 8 17 539 7 24 530 5 29 552 7 36 3265
34
5 Jon Allan Neath Archers 551 550 8 543 5 13 538 5 18 534 6 24 537 5 29 3253
35
6 Steve Darby-Smythe Pathfinder Bowmen 523 546 6 540 4 10 550 8 18 529 4 22 549 6 28 3237
36
7 Terry Hall Anchor Bowmen 551 536 4 532 3 7 538 6 13 538 7 20 516 4 24 3211
37
8 Martin White West Essex Bowman 544 546 5 551 6 11 Withdrawn
38
39
5 1 Simon Caldecott Anchor Bowmen 546 532 3 554 10 13 547 9 22 560 10 32 554 9 41 3293
40
2 Jamie Haslam Anchor Bowmen 536 543 6 554 10 16 539 8 24 556 9 33 550 8 41 3278
41
3 Chris Underdown Gisborne Archery Club 531 549 10 551 8 18 526 4 22 513 4 26 565 10 36 3235
42
4 Matt Johnson Phoenix 533 546 9 548 6 15 537 7 22 538 7 29 547 7 36 3249
43
5 Karly Johnson Phoenix 548 536 5 551 7 12 551 10 22 531 6 28 532 6 34 3249
44
6 Hans-Jorg Kuller Rabaca Holdens Archers 539 543 7 522 4 11 526 5 16 546 8 24 529 5 29 3205
45
7 Ian Hacking Bebington Archers 535 544 8 498 3 11 503 3 14 529 5 19 473 4 23 3082
46
8 Ian Heatley Archers of the West 548 534 4 542 5 9 530 6 15 DNS 1 16 DNS Disqualified
47
48
6 1 Andy Smith Fakenham Bowmen 524 545 10 551 10 20 546 10 30 542 8 38 551 9 47 3259
49
2 Ieuan Johns Bowmen of Gower 546 533 4 546 9 13 540 9 22 549 10 32 537 7 39 3251
50
3 Mike Lewis Bebington Archers 529 541 8 521 5 13 537 8 21 542 7 28 555 10 38 3225
51
4 Colin Smith Rushgreen Bowmen 535 541 9 526 8 17 527 6 23 531 4 27 538 8 35 3198
52
5 Steve Waterfield Holdens Archers 539 535 5 522 6 11 528 7 18 540 5 23 521 6 29 3185
53
6 Alan Whatley Swansea Rifle Club 537 539 6 524 7 13 524 5 18 541 6 24 507 4 28 3172
54
7 Alan Munson Blue Arrows 535 540 7 NSR 0 7 519 4 11 549 9 20 516 5 25 2659
55
8 Jack Davies Bowmen of Gower 539 NSR 0 NSR 0 0 Disqualified
56
57
7 1 Moira Lavender-Ashburn Whakatane Archery Club 526 537 10 545 9 19 549 9 28 547 7 35 547 7 42 3251
58
2 Pat Margett Anchor Bowmen 504 535 8 541 8 16 545 8 24 542 5 29 558 10 39 3225
59
3 Ian Hibbs Bebington Archers 535 530 6 DNS 1 7 559 10 17 560 10 27 558 9 36 2742
60
4 Paddy Bourne Pendle & Samlesbury 534 526 4 547 10 14 539 6 20 554 8 28 550 8 36 3250
61
5 Elliott Wilson Anchor Bowmen 533 535 8 536 7 15 535 5 20 558 9 29 545 6 35 3242
62
6 Peter Brown Hertford CoA 531 530 5 531 5 10 539 7 17 546 6 23 543 5 28 3220
63
7 Mike Andow Archers of the West 536 514 3 526 4 7 524 4 11 529 4 15 DNS 1 16 2629
64
8 Jane Plumridge West Essex 532 537 9 532 6 15 NSR 0 15 NSR Disqualified
65
66
8 1 Tim Bridges Jersey Archery Society 525 529 9 534 9 18 536 10 28 538 9 37 527 9 46 3189
67
2 Steve Cox Aire Valley Archers 521 525 5 531 8 13 529 9 22 520 5 27 520 7 34 3146
68
3 Lewis Haslam Anchor Bowmen 520 529 8 523 6 14 528 8 22 526 7 29 514 5 34 3140
69
4 Ron Davies Swansea Rifle Club 517 536 10 519 5 15 521 6 21 526 6 27 512 4 31 3131
70
5 Anthony Perry Anchor Bowmen 536 511 3 511 4 7 519 5 12 536 8 20 528 10 30 3141
71
6 Alan Brown Bowmen of Danesfield 528 523 4 523 7 11 527 7 18 517 4 22 522 8 30 3140
72
7 Cliff Hunter Rushgree Bowmen 530 527 7 498 3 10 495 3 13 540 10 23 516 6 29 3106
73
8 David Croskery Gisborne Archery Club 531 526 6 536 10 16 517 4 20 516 3 23 511 3 26 3137
74
75
9 1 Rhys Morgan Neath Archers 525 517 4 534 10 14 534 10 24 529 9 33 532 9 42 3171
76
2 David Blake Bowmen of Mendip 518 527 9 528 9 18 527 7 25 520 5 30 535 10 40 3155
77
3 Chris Fleming Preston Grasshoppers 517 520 7 518 6 13 534 9 22 530 10 32 526 7 39 3145
78
4 John Cook Preston Grasshoppers 519 519 6 525 7 13 530 8 21 526 7 28 530 8 36 3149
79
5 Craig Dugdale Preston Grasshoppers 518 519 5 527 8 13 519 6 19 521 6 25 520 5 30 3124
80
6 John Luty Neath Archers 525 512 3 513 5 8 517 5 13 528 8 21 499 4 25 3094
81
7 Kelly Aldridge Archers of the West 522 524 8 494 4 12 512 4 16 DNS 1 17 522 6 23 2574
82
8 Jill Ruby Jersey Archery Society 491 532 10 DNS 1 11 DNS 1 Disqualified
83
84
10 1 Vicky Doyle Neath Archers 496 527 10 526 8 18 529 10 28 531 9 37 533 7 44 3142
85
2 Ian Hamon Jersey Archery Society 517 517 6 537 10 16 516 7 23 547 10 33 559 10 43 3193
86
3 Janet Hughes Neath Archers 514 519 7 523 6 13 522 8 21 530 8 29 535 8 37 3143
87
4 David Howard Preston Grasshoppers 508 516 5 525 7 12 523 9 21 519 5 26 541 9 35 3132
88
5 Bob Shaw Archers of the West 517 512 4 528 9 13 508 5 18 525 7 25 523 6 31 3113
89
6 Mo Hussain Anchor Bowmen 510 526 9 513 4 13 516 6 19 521 6 25 507 5 30 3093
90
7 Terry Portch Holdens Archers 495 522 8 486 3 11 493 4 15 483 4 19 459 4 23 2938
91
8 Tony Wildman Pendle and Samlesbury 516 510 3 521 5 8 NSR 0 8 NSR Disqualified
92
93
11 1 Robin Newman Enfield Archers 499 520 9 526 9 18 535 10 28 533 9 37 533 9 46 3146
94
2 Pauline Brown Bowmen of Danesfield 505 519 8 518 7 15 527 9 24 530 8 32 528 8 40 3127
95
3 Andrew Joyce Holbrook Archers 509 513 6 506 5 11 513 6 17 537 10 27 539 10 37 3117
96
4 Karen McKay Wyre Forrest CoA 445 523 10 527 10 20 510 5 25 519 7 32 492 5 37 3016
97
5 Helena Rabaca Kuller Holdens Archers 517 490 3 517 6 9 516 7 16 501 6 22 503 6 28 3044
98
6 Chris Wilson Anchor Bowmen 502 518 7 500 4 11 523 8 19 DNS 1 20 520 7 27 2563
99
7 David Nagy Spelthorne 506 506 5 525 8 13 478 4 17 DNS 1 18 478 4 22 2493
100
8 Paul Barker Derwent Bowmen 518 494 4 NSR 0 4 NSR 0 Disqualified
101
102
12 1 Stephen Badcock Archers of the West 468 513 10 523 10 20 530 10 30 532 10 40 535 10 50 3101
103
2 Roger Beaumont Anchor Bowmen 499 503 8 515 9 17 524 9 26 523 9 35 529 9 44 3093
104
3 Ian Gardner Saxon Archers AC 487 496 6 505 8 14 507 7 21 494 5 26 519 8 34 3008
105
4 Barbara Littlechild Royal Richmond 404 503 7 500 7 14 478 5 19 521 8 27 514 7 34 2920
106
5 Meg Dubin Anchor Bowmen 502 492 5 490 6 11 510 8 19 509 7 26 DNS 1 27 2503
107
6 Alan Tolson Anchor Bowmen 512 489 4 DNS 1 5 503 6 11 462 4 15 481 6 21 2447
108
7 Derek Crane Holdens Archers 511 487 3 DNS 1 4 457 4 8 506 6 14 446 5 19 2407
109
8 Martin Crane Saxon Archers AC 482 504 9 NSR 0 9 NSR 0 Disqualified
110
111
13 1 Kevin Goodwin Jersey Archery Society 487 495 10 501 10 20 537 10 30 535 10 40 542 10 50 3097
112
2 Liz Zieboll Aire Valley Archers 491 484 6 499 9 15 499 9 24 500 7 31 526 9 40 2999
113
3 Taylor Koppa Bowmen of Danesfield 486 485 7 491 6 13 495 8 21 516 9 30 499 8 38 2972
114
4 Barbara Beecroft Spelthorne 488 455 3 498 8 11 459 7 18 475 4 22 460 6 28 2835
115
5 Nigel Pallatt West Essex Bowmen 490 476 4 470 4 8 446 6 14 480 5 19 471 7 26 2833
116
6 Aaryn Buist Whakatane Archery Club 476 488 8 471 5 13 NSR 0 13 497 6 19 DNS Disqualified
117
7 Roland Dunkery Bowmen of Danesfield 445 489 9 464 3 12 404 5 17 DNS 1 18 DNS Disqualified
118
8 Ali Qureshi Ham and Petersham RPC 460 482 5 497 7 12 DNS 1 13 512 8 21 DNS Disqualified
119
120
14 1 Dave Slatter Archers of the West 456 488 9 499 9 18 523 10 28 504 7 35 522 10 45 2992
121
2 Jon White Bowmen of Danesfield 495 437 3 501 10 13 504 9 22 511 9 31 515 9 40 2963
122
3 John Wilkinson Neath Archers 353 479 7 490 8 15 469 5 20 512 10 30 496 7 37 2799
123
4 Steve Cabot Jersey Archery Society 383 488 10 488 7 17 481 7 24 476 6 30 455 5 35 2771
124
5 Derek Simmons Holdens Archers 465 453 4 461 5 9 492 8 17 510 8 25 471 6 31 2852
125
6 Sam Hamon Jersey Archery Society 461 484 8 470 6 14 447 4 18 454 4 22 505 8 30 2821
126
7 Christopher Beardall Saxon Archers 441 474 6 461 4 10 480 6 16 361 3 19 DNS 1 20 2217
127
8 Wendy Dorling Spelthorne 482 453 5 457 3 8 DNS 1 9 470 5 14 DNS Disqualified
128
129
15 1 Darren Turner Wirral Archers 423 465 8 474 10 18 478 9 27 508 10 37 511 10 47 2859
130
108209 2 David Broughton Neath Archers 437 460 6 473 9 15 468 7 22 449 8 30 461 9 39 2748
131
3 Ian Allen Bowmen of Danesfield 432 469 10 417 4 14 442 6 20 439 6 26 439 6 32 2638
132
4 Nick Royall Eastbourne Archers 443 456 4 442 7 11 425 5 16 442 7 23 449 8 31 2657
133
5 John Warren Bowmen of Danesfield 471 431 3 433 5 8 472 8 16 425 4 20 443 7 27 2675
134
6 Janet Aldridge Archers of the West 440 461 7 442 8 15 DNS 1 16 435 5 21 DNS Disqualified
135
7 Dave Baker Anchor Bowmen 432 468 9 DNS 1 10 490 10 20 453 9 29 DNS Disqualified
136
8 Adrian Dangerfield Burton Bridge Archers 449 460 5 441 6 11 NSR 0 11 NSR Disqualified
137
138
16 1 Sue Mackenzie Archers of the West 351 434 8 456 9 17 488 10 27 501 10 37 463 10 47 2693
139
2 Mal Gell Bebington Archers 456 423 7 444 8 15 438 9 24 419 9 33 444 9 42 2624
140
3 Marion McRobb Spelthorne 420 409 5 DNS 1 6 347 8 14 398 8 22 380 8 30 1954
141
4 Jean Graves Holdens Archers 439 438 9 426 7 16 DNS 1 17 377 7 24 DNS Disqualified
142
5 Nathan Sutlieff Holbrook Archers 399 451 10 461 10 20 DNS 1 21 DNS Disqualified
143
6 James Rawet Preston Grasshoppers 433 421 6 424 6 12 DNS 1 13 DNS Disqualified
144
7 Tony Graves Holdens Archers 430 346 4 DNS 1 5 DNS 1 Disqualified
145
8 Paul Arnold Bebington Archers 415 DNS 1 DNS 1 2 Disqualified
146
147
17 1 Sandra Robinson Jersey Archery Society 397 DNS 1 456 10 11 446 10 21 477 10 31 479 10 41 2255
148
2 Tony Searles Neath Archers 393 426 9 405 9 18 407 7 25 419 6 31 427 8 39 2477
149
3 Gary Helm Preston Grasshoppers 424 355 5 401 8 13 424 9 22 423 7 29 416 7 36 2443
150
4 Graham Walker Preston Grasshoppers 370 388 7 377 4 11 416 8 19 426 8 27 452 9 36 2429
151
5 Jasmine Simpson Wyre Forest CoA 367 411 8 386 6 14 405 6 20 279 4 24 365 6 30 2213
152
6 Margaret Bailey Holdens Archers 434 180 4 322 3 7 DNS 1 8 310 5 13 DNS Disqualified
153
7 Kevin Clooney Bebington Archers 293 387 6 385 5 11 363 5 16 DNS 1 17 DNS Disqualified
154
8 Carol Rabet Jersey Archery Society 345 432 10 391 7 17 DNS 1 18 464 9 27 DNS Disqualified
155
156
18 1 Kate Slatter Archers of the West 306 363 10 439 10 20 425 10 30 434 9 39 446 9 48 2413
157
2 Lee Ormand Preston Grasshoppers 356 340 8 364 8 16 409 9 25 436 10 35 493 10 45 2398
158
3 Lisa Minten Whakatane Archery Club 338 347 9 395 9 18 377 7 25 354 8 33 421 8 41 2232
159
4 Ashley Slatter Archers of the West 377 311 6 279 6 12 388 8 20 326 7 27 388 7 34 2069
160
5 Andew McKay Wyre Forrest CoA 307 DNS 1 301 7 8 329 6 14 NSR Disqualified
161
6 Memae Le Tiec Jersey Archery Society 350 325 7 DNS 1 8 DNS 1 Disqualified
162
163
19 1 Nicola Beardall Saxon Archers 282 241 9 314 9 18 345 10 28 372 10 38 351 38 1905
164
2 Finn McFirbhisigh Jersey Archery Society 309 227 8 346 10 18 333 9 27 252 7 34 374 34 1841
165
3 Molly Perrett Jersey Archery Society 315 159 5 239 8 13 310 8 21 355 9 30 382 30 1760
166
4 Fern McFirbhisigh Jersey Archery Society 174 178 6 178 6 12 139 7 19 201 6 25 119 25 989
167
5 Debbie Ingram Archers of the West 87 190 7 230 7 14 DNS 1 15 309 8 23 317 23 1133
168
6 Isabelle Haslam Anchor Bowmen 306 256 10 DNS 1 11 DNS 1 Disqualified
169
170
Lee Cooper Bebington Archers DNS DNS Disqualified
171
Dan Labno Bebington Archers DNS DNS Disqualified
172
Paul Richardson Bowmen of Adel DNS NSR Disqualified
173
Rachael Robinson Jersey Archery Society DNS DNS Disqualified
174
Steve Russell Swansea Rifle Club DNS DNS Disqualified
175

 

1
RANKING 2015/16 LONGBOW Oct Nov Dec Jan Feb Mar FINAL Month Agg
2
Division score points score points R/T score points R/T score points R/T score points TOTAL Wins Score
3
DIVISION 1
4
1 Martin Pettinger Bowmen of Danesfield 486 491 10 489 9 19 490 10 29 492 10 39 483 9 48
5
2 David Ball Wakatane AC 460 454 8 497 10 18 487 9 27 490 9 36 500 10 46
6
3 Paul Phiilips Archers of the West 421 479 9 453 7 16 463 8 24 452 8 32 444 8 40
7
4 Tim Simmonds Anchor Bowmen 434 449 7 470 8 15 429 7 22 412 7 29 369 6 35
8
5 Paul Winfield Bowmen of Adel 423 416 5 426 6 11 418 6 17 378 6 23 406 7 30
9
6 Tony Davis Bowflights AC 414 420 6 404 5 11 317 5 16 348 5 21 282 5 26
10
11
DIVISION 2
12
1 Roy Goddard South Oxon AC 391 409 7 414 7 14 419 10 24 417 9 33 426 10 43
13
2 Michelle Penfold Bowmen of Petersfield 416 408 6 415 8 14 412 9 23 418 10 33 415 9 42
14
3 Paul McKernan Preston Grasshoppers 395 414 9 436 10 19 389 6 25 380 7 32 410 8 40
15
4 Addy Gorman Bowmen of Danesfield 351 409 8 391 6 14 402 8 22 403 8 30 368 7 37
16
5 Peter Ray Anchor Bowmen 407 397 5 423 9 14 397 7 21 366 6 27 364 6 33
17
D Ian Heatley Archers of the West 368 419 10 315 5 15 355 5 20 DNS 1 21 DNS 1 DQ
18
19
DIVISION 3
20
1 Stuart Mackenzie Archers of the West 395 387 10 359 8 18 396 10 28 406 10 38 381 10 48
21
2 Fiona Pine Archers of the West 378 333 6 360 9 15 366 9 24 366 9 33 351 9 42
22
3 Ruth Carty Portsdown AC 295 355 9 337 6 15 325 8 23 317 7 30 335 8 38
23
4 Phillip Lewis Bowmen of Gower 371 335 7 358 7 14 DNS 1 15 352 8 23 NSR 0 23
24
D Martin Pomroy Jersey Archery Society 332 335 8 365 10 18 314 7 25 DNS 1 26 DNS 1 DQ
25
D Nina Horton Bebington Archers 370 DNS 1 DNS 1 DQ DQ DQ DQ DQ DQ DQ DQ DQ DQ
26
27
DIVISION 4
28
1 Peter Offin Bowmen of Danesfield 250 361 10 321 10 20 303 7 27 344 9 36 334 9 45
29
2 David O’Carroll Bowmen of Gower 260 290 7 284 8 15 310 9 24 305 8 32 335 10 42
30
3 Geoff Ball Silver Spoon Bowmen 302 289 6 277 6 12 336 10 22 351 10 32 317 8 40
31
4 Steve Darby-Smythe Pathfinder Bowmen 300 291 8 297 9 17 306 8 25 DNS 1 26 316 7 33
32
5 Alan A. Tedds Bebington Archers 289 288 5 278 7 12 302 6 18 292 7 25 312 6 31
33
6 Jim Oliver Holdens Archers 327 314 9 257 5 14 237 5 19 212 6 25 301 5 30
34
35
DIVISION 5
36
1 Nick Royall Eastbourne Archers 281 258 10 281 9 19 309 9 28 316 10 38 247 9 47
37
2 Kevin Goodwin Jersey Archery Society 185 221 8 215 8 16 243 8 24 268 8 32 293 10 42
38
3 Levente Nagy Spelthorne Archers 243 246 9 191 7 16 191 6 22 187 6 28 191 8 36
39
4 Denzil Searle Archers of the West 260 DNS 1 338 10 11 318 10 21 284 9 30 DNS 1 31
40
5 Rob Gooch Anchor Bowmen 182 207 7 DNS 1 8 219 7 15 237 7 22 DNS 1 23
41
D Tony Booth
Pathfinder Bowmen
NSR NSR 0 DQ DQ DQ DQ DQ DQ DQ DQ DQ DQ DQ DQ
42
D Keith Riley Aire Valley Archers NSR NSR 0 DQ DQ DQ DQ DQ DQ DQ DQ DQ DQ DQ DQ
43
D Colin Cavanagh Wirral Archers NSR NSR 0 DQ DQ DQ DQ DQ DQ DQ DQ DQ DQ DQ DQ
44

 

1
RANKING 2015/16 BAREBOW Oct Nov Dec Jan Feb Mar FINAL Month Agg
2
Division Score Score Pts score points R/T score points R/T score points R/T score points TOTAL Wins Score
3
DIVISION 1
4
1 Roy Stanley Spelthorne Archers 520 525 10 530 10 20 536 10 30 533 10 40 524 9 49
5
2 Pauline Brown Bowmen of Danesfield 505 519 9 518 8 17 527 9 26 530 8 34 528 10 44
6
3 Ieuan Johns Bowmen of Gower 525 514 8 520 9 17 521 8 25 517 6 31 519 8 39
7
4 Steve Winfield Panda Bowmen 521 490 5 487 5 10 517 7 17 532 9 26 515 7 33
8
5 Jane Richards Bebington Archers 488 514 8 492 6 14 501 5 19 491 5 24 495 6 30
9
6 Ian Heatley Archers of the West 507 507 6 504 7 13 501 6 19 518 7 26 DNS 1 27
10
11
DIVISION 2
12
1 John Miller Bebington Archers 494 495 8 517 10 18 540 10 28 533 10 38 528 10 48
13
2 Martin Shadbolt Rivernook Bowmen 473 511 10 513 9 19 499 8 27 503 9 36 508 8 44
14
3 Henning Wright Stockamöllan IF 491 485 7 500 8 15 504 9 24 499 8 32 513 9 41
15
4 Martin Pettinger Bowmen of Danesfield 494 505 9 497 7 16 493 7 23 469 7 30 499 7 37
16
5 Nick Taylor Spelthorne Archers 481 484 6 493 6 12 475 6 18 443 6 24 418 6 30
17
D
Jonathan
Matthews Bowmen of Gower 499 NSR 0 NSR 0 0 DQ DQ DQ DQ DQ DQ DQ DQ DQ
18
19
DIVISION 3
20
1 Colin Turner Saxon Archers 440 473 8 496 10 18 518 10 28 491 9 37 502 10 47 3
21
2 Kevan Mayers Neath Archers 447 500 10 480 9 19 505 9 28 510 10 38 493 9 47 2
22
3 Tom Kilduff Bebington Archers 452 441 6 462 8 14 462 8 22 451 7 29 483 8 37
23
4 Frances Smith Bowflights AC 471 462 7 444 7 14 427 7 21 454 8 29 434 6 35
24
5 Colin Brumfitt Bebington Archers 467 481 9 409 6 15 426 6 21 409 6 27 458 7 34
25
26
DIVISION 4
27
1 Kevin Doyle Neath Archers 429 443 8 500 10 18 502 10 28 470 10 38 493 10 48
28
2 Nezar Ahmed Ham & Petersham AC 400 425 7 431 7 14 436 7 21 432 9 30 425 9 39
29
D Steve Williams Wirral Archers 375 450 10 478 8 18 468 9 27 NSR 0 27 NSR 0 DQ
30
D Alison Williams Wirral Archers 418 450 9 496 9 18 451 8 26 NSR 0 26 NSR 0 DQ
31
R Bill Peters
Bowmen of Danesfield
401 RTD RTD RTD RTD RTD RTD RTD RTD RTD RTD RTD RTD RTD RTD
32
33
DIVISION 5
34
1 Joyce Denny Spelthorne Archers 364 417 10 428 10 20 437 9 29 442 10 39 409 8 47
35
2 Sue Mackenzie Archers of the West 370 370 7 402 9 16 423 8 24 435 9 33 446 10 43 1 2446
36
3 Sue McGrath Bebington Archers 384 378 8 365 8 16 462 10 26 380 8 34 416 9 43 1 2385
37
D Evelyn Davies Bowmen of Gower 385 398 9 NSR 0 9 NSR 0 9 DQ DQ DQ DQ DQ DQ
38
D Jon Aldridge None 397 NSR 0 NSR 0 0 DQ DQ DQ DQ DQ DQ DQ DQ DQ
39

 

 

 

 

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*


Ert þú manneskja? * Time limit is exhausted. Please reload CAPTCHA.